phan mem diet vi rut Bit Defender

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

phan mem diet vi rut Bit Defender

Bài gửi  Admin on Sun Oct 17, 2010 4:02 pm

Mình thấy hiện nay có rất nhiều phần mềm diệt vi rút khác nhau. Bên cạnh những lời quảng cáo thật hấp dẫn còn kèm theo thông tin và hướng dẫn về cách diệt vi rút, kèm theo đó là danh sách các tên vi rút mà phần mềm đó diệt được.
Với người dùng thông thường thì khi nghi ngờ máy bị nhiễm vi rút hoặc chắc chắn máy bị nhiễm vi rút rồi thì vấn đề quan tâm của họ là PHẦN MỀM NÀO DIỆT ĐƯỢC để máy họ lại chạy chứ hơi đâu mà quan tâm tên vi rút là gì!!! Vả lại máy bị dính vi rút rồi thì khó mà biết tên vi rút được vì máy đơ rồi còn đâu?!
Suốt 4 năm nay mình dùng Bit Defender Internet Security cùng với Ninja Pendisk chẳng bị dính vi rút phát nào.
Mình làm KTV máy tính nên máy mình tiếp xúc quá nhiều loại ổ đĩa bị dính vi rút; dùng mạng thì thích vào trang nào thì vào chẳng phải kiêng nể gì cảnh báo vi rút của browsers.
Mình thật sự tin tưởng vào Bit Defender Internet Security (hiện mình dùng bản 2010, vì máy còi không dùng được 2011). Nếu các bạn quan tâm đến vi rút thì cùng trao đổi để biết tại sao mình chọn Bit Defender Internet Security
Có thể tin được rằng máy mình hiện nay không sợ các loại vi rút. Nếu bạn nào có vi rút xin gửi lên để mình xài thử.
Nếu có vi rút cứ gửi vào mail mình.
e2c.group@yahoo.com
Admin
Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://e2cgroup.tk/

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics